Trang thông tin chính thức của cuộc thi Miss HTT 2009 tổ chức bởi hoathuytinh.com.
Album ảnh
Có 435 ảnh
10 năm trước
Fan hâm mộ
Hiển thị 9 trên 138 fans
Miss HTT 2009 Chào mừng bạn đến cuộc thi Miss HTT 2009!
takaharu tuy mới tham gia nhưng mình là fan trung thành của HTT đấy ( cười tươi như hoa )
Wed 22 Mar vào 11:05am
ivy dne ko vào đc 4rum chat chit..sao thế nhở? mình nhớ nơi này quá...hơn 2 năm rồi...
Mon 04 Oct vào 13:45pm
becon_yeuchong minh` muon" tham gia wa" nhung 2010 laj hok to? chuc"....
Tue 06 Jul vào 09:05am
hpnd H V C Mis HTT V T T D N V N D T T C T Mis HTT 2010
Mon 05 Jul vào 00:24am
smile_tear Sắc đẹp là của trời cho. Tri thức là thứ trau dồi. Vừa đẹp người vừa có tri thức thì còn gì bằng..!
Wed 02 Jun vào 12:24pm
pekeo happy
Wed 07 Apr vào 07:24am
zackkers ai cũng đẹp cả
Sat 27 Mar vào 08:07am
thanhomenh người đẹp nhiều quá tôi yêu tất cả họ . hiiiiiiiiiiiiiiii
Fri 05 Mar vào 02:19am
pantta ai dành đc miss HTT thì pm mình cái nha:D
Mon 31 Aug vào 15:37pm
nhocnhung2003 nam sau em muon thi miss htt 2010.
Fri 31 Jul vào 13:14pm
wendyluong Cám ơn mọi người đã ủng hộ cả 6 chị e mình nhé! Được mọi người ủng hộ như vậy thật sự vui lắm ạh! ^^
Fri 10 Jul vào 10:04am
chuppa_chup hì hì...
Mon 06 Jul vào 15:05pm
ttkd15 ^^!
Sun 05 Jul vào 07:56am
mrcool Đang bị bệnh quá mà vẫn phải ráng vô coi Miss HTT, 6 bạn thật xứng đáng lọt vào vòng CK. Chúc mừng các bạn nhé!
Sat 04 Jul vào 18:38pm
wendyluong Cả ss sao nhỏ cũng xinh nữa đó ss! ^^
Mon 29 Jun vào 11:22am
small_star246 Cuối tháng dù khá bận nhưng cũng hồi hộp quá chạy zô xem côi có KQ chưa nè! ivy xinh xinh. mắt ngoc cũng xinh, chẻ em cũng xinh, wendy cũng xinh. cúi cùng cúi cùng cúi cùng hem biết 6 giãi thưởng sẽ thuộc về ai trong số 10 bạn thí sinh xinh xinh đây hà!!!;;)
Mon 29 Jun vào 02:34am
tulip03 Trơi ơi, sao mà lâu có kết wả wá. E sốt ruột lắm rùi đây này>"
Sun 28 Jun vào 16:03pm
wendyluong chùi ui, đúng là lâu thiệt mới thấy ss nana xuất hiện đó nha! ss đi đâu mấy ngày hem thấy ạh? ^^
Thu 25 Jun vào 11:03am
nanaxinh ôi, lâu rùi mới vào thăm HTT được... đang hồi hộp chờ đợi kết quả cuối cùng quá nè, hix.... :) Ai sẽ trở thành Miss đây ta? ^^
Wed 24 Jun vào 07:51am
chuppa_chup sao ko thấy ai viết lưu bút nữa nhỉ ^^
Tue 23 Jun vào 03:30am
«« « 1 2 3 4 5 6 7 8 » »»